PTHF75-894H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF75-894H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 8A 23 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF75-894H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF75-894H
Hlutanúmer PTHF75-894H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 8A 23 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6514 pcs Gögn PTHF75-894H.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.300" Dia (33.02mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF75-894H BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) 0.650" (16.51mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 3MHz
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 8A 23 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 23 mOhm Max
Núverandi einkunn 8A Núverandi - Mettun 8A