S0603-56NF2C
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: S0603-56NF2C
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 56NH 600MA 340 MOHM
Gagnablöð: S0603-56NF2C.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Ástand á lager 583 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 583 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um S0603-56NF2C
Hlutanúmer S0603-56NF2C Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 56NH 600MA 340 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 583 pcs Gögn S0603-56NF2C.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 0603 (1608 Metric) Stærð / Mál 0.062" L x 0.035" W (1.58mm x 0.89mm)
Skjöldur Unshielded Röð S0603
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 200MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 0603 (1608 Metric)
Önnur nöfn S0603-56NF2C 10 BULK Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Alumina Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 200MHz Inductance 56nH
Hæð - sæti (hámark) 0.040" (1.02mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.9GHz
nákvæm lýsing 56nH Unshielded Wirewound Inductor 600mA 340 mOhm Max 0603 (1608 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 340 mOhm Max
Núverandi einkunn 600mA Núverandi - Mettun -