S0603-56NF2D
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: S0603-56NF2D
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 56NH 600MA 340 MOHM
Gagnablöð: S0603-56NF2D.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um S0603-56NF2D
Hlutanúmer S0603-56NF2D Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 56NH 600MA 340 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4480 pcs Gögn S0603-56NF2D.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 0603 (1608 Metric) Stærð / Mál 0.062" L x 0.035" W (1.58mm x 0.89mm)
Skjöldur Unshielded Röð S0603
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 200MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 0603 (1608 Metric)
Önnur nöfn S0603-56NF2D 10 BULK Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Alumina Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 200MHz Inductance 56nH
Hæð - sæti (hámark) 0.040" (1.02mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.9GHz
nákvæm lýsing 56nH Unshielded Wirewound Inductor 600mA 340 mOhm Max 0603 (1608 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 340 mOhm Max
Núverandi einkunn 600mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
S0603-56NF2
S0603-56NF2
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 56NH 600MA 340 MOHM