S1008-331F
API DelevanAPI Delevan
S1008-331F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: S1008-331F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 865MA 150 MOHM
Gagnablöð: S1008-331F.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um S1008-331F
Hlutanúmer S1008-331F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 865MA 150 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 24193 pcs Gögn S1008-331F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 1008 (2520 Metric) Stærð / Mál 0.115" L x 0.105" W (2.92mm x 2.66mm)
Skjöldur Shielded Röð S1008
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1008 (2520 Metric)
Önnur nöfn S1008-331F 2000 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.095" (2.41mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 293MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Inductor 865mA 150 mOhm Max 1008 (2520 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 150 mOhm Max
Núverandi einkunn 865mA Núverandi - Mettun -