S1008-331K
API DelevanAPI Delevan
S1008-331K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: S1008-331K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 865MA 150 MOHM
Gagnablöð: S1008-331K.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um S1008-331K
Hlutanúmer S1008-331K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 865MA 150 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 39604 pcs Gögn S1008-331K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.105" L x 0.095" W (2.66mm x 2.41mm)
Skjöldur Shielded Röð S1008
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn DN1007TR
S1008-331K TR 500
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 25MHz
Inductance 330nH Hæð - sæti (hámark) 0.095" (2.41mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 293MHz nákvæm lýsing 330nH Shielded Inductor 865mA 150 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 150 mOhm Max Núverandi einkunn 865mA