SPD73-103M
API DelevanAPI Delevan
SPD73-103M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73-103M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 1.86A 67 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD73-103M.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73-103M
Hlutanúmer SPD73-103M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 1.86A 67 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 26991 pcs Gögn SPD73-103M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD73
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SPD73-103M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 10µH Hæð - sæti (hámark) 0.154" (3.90mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 10µH Shielded Wirewound Inductor 1.86A 67 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 67 mOhm Max Núverandi einkunn 1.86A
Núverandi - Mettun 1.86A