SPD73-124M
API DelevanAPI Delevan
SPD73-124M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73-124M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120UH 524MA 840 MOHM
Gagnablöð: SPD73-124M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73-124M
Hlutanúmer SPD73-124M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120UH 524MA 840 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 32137 pcs Gögn SPD73-124M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Önnur nöfn SPD73-124M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 120µH Hæð - sæti (hámark) 0.154" (3.90mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 120µH Shielded Wirewound Inductor 524mA 840 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 840 mOhm Max Núverandi einkunn 524mA
Núverandi - Mettun 524mA