SPD73-684M
API DelevanAPI Delevan
SPD73-684M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73-684M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680UH 201MA 5.73 OHM
Gagnablöð: SPD73-684M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73-684M
Hlutanúmer SPD73-684M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680UH 201MA 5.73 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 27153 pcs Gögn SPD73-684M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Önnur nöfn SPD73-684M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 680µH Hæð - sæti (hámark) 0.154" (3.90mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 680µH Shielded Wirewound Inductor 201mA 5.73 Ohm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 5.73 Ohm Max Núverandi einkunn 201mA
Núverandi - Mettun 201mA