SPD73R-103M
API DelevanAPI Delevan
SPD73R-103M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73R-103M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 2.5A 67 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD73R-103M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73R-103M
Hlutanúmer SPD73R-103M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 2.5A 67 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20665 pcs Gögn SPD73R-103M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD73R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn DN7592DKR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) 0.154" (3.90mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 10µH Shielded Wirewound Inductor 2.5A 67 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 67 mOhm Max
Núverandi einkunn 2.5A Núverandi - Mettun 2.5A