SPD73R-684M
API DelevanAPI Delevan
SPD73R-684M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73R-684M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680UH 310MA 5.73 OHM
Gagnablöð: SPD73R-684M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73R-684M
Hlutanúmer SPD73R-684M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680UH 310MA 5.73 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 49318 pcs Gögn SPD73R-684M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD73R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SPD73R-684M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 680µH
Hæð - sæti (hámark) 0.154" (3.90mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 680µH Shielded Wirewound Inductor 310mA 5.73 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 5.73 Ohm Max
Núverandi einkunn 310mA Núverandi - Mettun 310mA