SPD74-103M
API DelevanAPI Delevan
SPD74-103M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD74-103M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 3.2A 49 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD74-103M.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD74-103M
Hlutanúmer SPD74-103M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 3.2A 49 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 34356 pcs Gögn SPD74-103M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD74
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SPD74-103M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 10µH Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 10µH Shielded Wirewound Inductor 3.2A 49 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 49 mOhm Max Núverandi einkunn 3.2A
Núverandi - Mettun 3.2A