SPD74-154M
API DelevanAPI Delevan
SPD74-154M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD74-154M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150UH 700MA 880 MOHM
Gagnablöð: SPD74-154M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD74-154M
Hlutanúmer SPD74-154M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150UH 700MA 880 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 35897 pcs Gögn SPD74-154M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Önnur nöfn SPD74-154M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 150µH Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 150µH Shielded Wirewound Inductor 700mA 880 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 880 mOhm Max Núverandi einkunn 700mA
Núverandi - Mettun 700mA