SPD74-153M
API DelevanAPI Delevan
SPD74-153M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD74-153M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 2.4A 81 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD74-153M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD74-153M
Hlutanúmer SPD74-153M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 2.4A 81 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 30104 pcs Gögn SPD74-153M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Önnur nöfn SPD74-153M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 15µH Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 15µH Shielded Wirewound Inductor 2.4A 81 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 81 mOhm Max Núverandi einkunn 2.4A
Núverandi - Mettun 2.4A