A-CCS20-G-R
ASSMANN WSW ComponentsASSMANN WSW Components
A-CCS20-G-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A-CCS20-G-R
Framleiðandi / Vörumerki: ASSMANN WSW Components
Vörulýsing CONN SOCKET PLCC 20POS GOLD
Gagnablöð: A-CCS20-G-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um A-CCS20-G-R
Hlutanúmer A-CCS20-G-R Framleiðandi ASSMANN WSW Components
Lýsing CONN SOCKET PLCC 20POS GOLD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2782 pcs Gögn A-CCS20-G-R.pdf
Gerð PLCC Uppsagnarfærslulengd 0.130" (3.30mm)
Uppsögn Solder Röð -
Pitch - Post 0.050" (1.27mm) Pitch - Mating 0.050" (1.27mm)
Pökkun Tube Önnur nöfn ACCS20GR
AE10061
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi Staða eða Pins (Grid) 20 (4 x 5)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Húsnæði Efni Polybutylene Terephthalate (PBT), Glass Filled Lögun Closed Frame
Núverandi einkunn 1A Hafðu samband við þig 30 mOhm