A-CCS20-Z-R
ASSMANN WSW ComponentsASSMANN WSW Components
A-CCS20-Z-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A-CCS20-Z-R
Framleiðandi / Vörumerki: ASSMANN WSW Components
Vörulýsing CONN SOCKET PLCC 20POS TIN
Gagnablöð: A-CCS20-Z-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um A-CCS20-Z-R
Hlutanúmer A-CCS20-Z-R Framleiðandi ASSMANN WSW Components
Lýsing CONN SOCKET PLCC 20POS TIN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3414 pcs Gögn A-CCS20-Z-R.pdf
Gerð PLCC Uppsagnarfærslulengd 0.130" (3.30mm)
Uppsögn Solder Röð -
Pitch - Post 0.050" (1.27mm) Pitch - Mating 0.050" (1.27mm)
Pökkun Tube Önnur nöfn AE10054
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi Staða eða Pins (Grid) 20 (4 x 5)
Núverandi einkunn 1A Hafðu samband við þig 30 mOhm
Viltu samband við efni - Post Phosphor Bronze Snertingarefni - Mating Phosphor Bronze
Hafa samband Ljúka þykkt - Post 150.0µin (3.81µm) Hafa samband Ljúka þykkt - Pörun 150.0µin (3.81µm)
Hafa samband Ljúka - Póstur Tin Hafa samband Ljúka - Mating Tin
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
A-CCS20-G-R
A-CCS20-G-R
Framleiðendur: ASSMANN WSW Components
Lýsing: CONN SOCKET PLCC 20POS GOLD
Á lager: 2782 pcs
Sækja: A-CCS20-G-R.pdf
RFQ
A-CCS 084-Z-T
A-CCS 084-Z-T
Lýsing: IC PLCC SOCKET 84POS TIN