30LVQ47-R
Angstrohm / VishayAngstrohm / Vishay
Angstrohm / Vishay
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 30LVQ47-R
Framleiðandi / Vörumerki: Angstrohm / Vishay
Vörulýsing CAP CER 47PF 400VAC R3L RADIAL
Gagnablöð: 30LVQ47-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 30LVQ47-R
Hlutanúmer 30LVQ47-R Framleiðandi Angstrohm / Vishay
Lýsing CAP CER 47PF 400VAC R3L RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 104389 pcs Gögn 30LVQ47-R.pdf
Spennaverðlaun 400VAC Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull R3L
Stærð / Mál 0.331" Dia (8.40mm) Röð Cera-Mite 30LV
Einkunnir X1, Y2 Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Disc Vinnuhitastig -30°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.252" (6.40mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.457" (11.60mm)
Lögun - Bilunargildi -
nákvæm lýsing 47pF ±10% 400VAC Ceramic Capacitor R3L Radial, Disc Rýmd 47pF