30LVQ68-R
Vishay BC ComponentsVishay BC Components
Vishay BC Components
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 30LVQ68-R
Framleiðandi / Vörumerki: Angstrohm / Vishay
Vörulýsing CAP CER 68PF 400VAC S3L RADIAL
Gagnablöð: 30LVQ68-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 30LVQ68-R
Hlutanúmer 30LVQ68-R Framleiðandi Vishay BC Components
Lýsing CAP CER 68PF 400VAC S3L RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 283989 pcs Gögn 30LVQ68-R.pdf
Spenna einkunn - AC - Spennaverðlaun 400VAC
Tolerance 68pF Þykkt (Max) S3L
Surface Mount Land Size 0.252" (6.40mm) Stærð / Mál 0.331" Dia (8.40mm)
Röð Cera-Mite 30LV RoHS staða Bulk
Ripple Current - Lágtíðni Safety Einkunnir X1, Y2
Polarization Radial, Disc Vinnuhitastig -30°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 30LVQ68-R Lead Style -
Hæð - sæti (hámark) 0.457" (11.60mm) Lögun -
Bilunargildi Straight Útvíkkuð lýsing 68pF ±10% 400VAC Ceramic Capacitor S3L Radial, Disc
ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±10% Lýsing CAP CER 68PF 400VAC S3L RADIAL