30LVS15-V-R
Angstrohm / VishayAngstrohm / Vishay
Angstrohm / Vishay
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 30LVS15-V-R
Framleiðandi / Vörumerki: Angstrohm / Vishay
Vörulýsing CAP CER 0.015UF 400VAC Y5U RDL
Gagnablöð: 30LVS15-V-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 30LVS15-V-R
Hlutanúmer 30LVS15-V-R Framleiðandi Angstrohm / Vishay
Lýsing CAP CER 0.015UF 400VAC Y5U RDL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 46332 pcs Gögn 30LVS15-V-R.pdf
Spennaverðlaun 400VAC Tolerance ±20%
Þykkt (Max) - Hitastuðull Y5U (E)
Stærð / Mál 0.902" Dia (22.91mm) Röð Cera-Mite 30LVS
Einkunnir X1, Y2 Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Disc Vinnuhitastig -30°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.374" (9.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 1.028" (26.10mm)
Lögun - Bilunargildi -
nákvæm lýsing 0.015µF ±20% 400VAC Ceramic Capacitor Y5U (E) Radial, Disc Rýmd 0.015µF