HC2LP-1R0-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
HC2LP-1R0-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HC2LP-1R0-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 1UH 33A 1.3 MOHM SMD
Gagnablöð: HC2LP-1R0-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HC2LP-1R0-R
Hlutanúmer HC2LP-1R0-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 1UH 33A 1.3 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 17068 pcs Gögn HC2LP-1R0-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.756" L x 0.756" W (19.20mm x 19.20mm)
Skjöldur Unshielded Röð HC2LP
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 513-1555-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 300kHz Inductance 1µH
Hæð - sæti (hámark) 0.440" (11.18mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 1µH Unshielded Wirewound Inductor 33A 1.3 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.3 mOhm Max
Núverandi einkunn 33A Núverandi - Mettun 42.5A