HC2LP-6R0-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
HC2LP-6R0-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HC2LP-6R0-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 6UH 17A 4.6 MOHM SMD
Gagnablöð: HC2LP-6R0-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
130 pcs
260 pcs
650 pcs
910 pcs
1300 pcs
3250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HC2LP-6R0-R
Hlutanúmer HC2LP-6R0-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 6UH 17A 4.6 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 24972 pcs Gögn HC2LP-6R0-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.756" L x 0.756" W (19.20mm x 19.20mm)
Skjöldur Unshielded Röð HC2LP
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 513-1163-2
HC2LP-6R0
HC2LP-6R0-ND
HC2LP6R0R
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 300kHz Inductance 6µH
Hæð - sæti (hámark) 0.440" (11.18mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 6µH Unshielded Wirewound Inductor 17A 4.6 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 4.6 mOhm Max
Núverandi einkunn 17A Núverandi - Mettun 16.5A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
HC2LP-1R0-R
HC2LP-1R0-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 1UH 33A 1.3 MOHM SMD
Á lager: 17068 pcs
Sækja: HC2LP-1R0-R.pdf
RFQ
HC2YL6
HC2YL6
Framleiðendur: Panduit
Lýsing: CABLE DUCE CVR HINGED SNAP-ON 6'
Á lager: 6982 pcs
Sækja: HC2YL6.pdf
RFQ
HC2LP-2R2-R
HC2LP-2R2-R
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 24.3A 2.3 MOHM
Sækja: HC2LP-2R2-R.pdf
HC2LG6
HC2LG6
Framleiðendur: Panduit
Lýsing: HINGED DUCT COVER 2"X6' LT GRY
Sækja: HC2LG6.pdf
HC2LP-R47-R
HC2LP-R47-R
Lýsing: FIXED IND 470NH 52.9A 0.6 MOHM
Sækja: HC2LP-R47-R.pdf
HC2LP-R68-R
HC2LP-R68-R
Lýsing: FIXED IND 680NH 52.9A 0.6 MOHM