HCF0807-2R2-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HCF0807-2R2-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing INDUCTOR 2.2UH 5.96A PK 3 PAD SM
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
900 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HCF0807-2R2-R
Hlutanúmer HCF0807-2R2-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing INDUCTOR 2.2UH 5.96A PK 3 PAD SM Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 67306 pcs Gögn
Gerð - Tolerance -
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál -
Skjöldur - Röð -
Einkunnir - Q @ Freq -
Pakki / tilfelli - Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund - Efni - Kjarna -
Inductance 2.2µH Hæð - sæti (hámark) -
Tíðni - sjálfstætt resonant - Lögun -
nákvæm lýsing 2.2µH Inductor DC-mótspyrna (DCR) -