HCF1007-2R2-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
HCF1007-2R2-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HCF1007-2R2-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 2.2UH 10.7A 6.35 MOHM
Gagnablöð: HCF1007-2R2-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
700 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HCF1007-2R2-R
Hlutanúmer HCF1007-2R2-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 2.2UH 10.7A 6.35 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 49042 pcs Gögn HCF1007-2R2-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.398" L x 0.307" W (10.10mm x 7.80mm)
Skjöldur Unshielded Röð HCF1007
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 2.2µH Hæð - sæti (hámark) 0.262" (6.65mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 2.2µH Unshielded Wirewound Inductor 10.7A 6.35 mOhm Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 6.35 mOhm Núverandi einkunn 10.7A
Núverandi - Mettun 18A