SC24-101-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SC24-101-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 100UH 90MA 1.74 OHM
Gagnablöð: SC24-101-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SC24-101-R
Hlutanúmer SC24-101-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 100UH 90MA 1.74 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3583 pcs Gögn SC24-101-R.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.138" W (3.50mm x 3.50mm)
Skjöldur Shielded Röð SC24
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SC24-101
SC24-101-ND
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) 0.094" (2.40mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 9MHz
nákvæm lýsing 100µH Shielded Inductor 90mA 1.74 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.74 Ohm Max
Núverandi einkunn 90mA Núverandi - Mettun 90mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SC23-12SRWA
SC23-12SRWA
Framleiðendur: Kingbright
Lýsing: DISPLAY 660NM RED NUMERIC 2.3"
Á lager: 26000 pcs
Sækja: SC23-12SRWA.pdf
RFQ
SC24-152-R
SC24-152-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 1.5MH 25MA 29.9 OHM
Á lager: 3144 pcs
Sækja: SC24-152-R.pdf
RFQ
SC23-12GWA
SC23-12GWA
Framleiðendur: Kingbright
Lýsing: DISPLAY 565NM GRN NUMERIC 2.3"
Sækja: SC23-12GWA.pdf
Lýsing: FIXED IND 10UH 300MA 150 MOHM
Sækja: SC24-100-R.pdf
Lýsing: FIXED IND 220UH 80MA 4.51 OHM
SC23-12YWA
SC23-12YWA
Lýsing: DISPLAY 590NM YLW NUMERIC 2.3"
Sækja: SC23-12YWA.pdf
Lýsing: FIXED IND 1MH 30A 14.3 OHM SMD
SC239DTBR2G
SC239DTBR2G
Framleiðendur: AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Lýsing: IC COMPARATOR QUAD 14-TSSOP
Sækja:
SC239DR2G
SC239DR2G
Lýsing: IC COMPARATOR QUAD 14-SOIC
Sækja:
Lýsing: FIXED IND 2.2MH 20MA 36.4 OHM
Lýsing: FIXED IND 22UH 180MA 320 MOHM
SC24-1R0-R
SC24-1R0-R
Lýsing: FIXED IND 1UH 1A 20 MOHM SMD
Sækja: SC24-1R0-R.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by