SC24-152-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SC24-152-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 1.5MH 25MA 29.9 OHM
Gagnablöð: 1.SC24-152-R.pdf2.SC24-152-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SC24-152-R
Hlutanúmer SC24-152-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 1.5MH 25MA 29.9 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3144 pcs Gögn 1.SC24-152-R.pdf2.SC24-152-R.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.138" W (3.50mm x 3.50mm)
Skjöldur Shielded Röð SC24
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SC24-152
SC24-152-ND
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 1.5mH
Hæð - sæti (hámark) 0.094" (2.40mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.7MHz
nákvæm lýsing 1.5mH Shielded Inductor 25mA 29.9 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 29.9 Ohm Max
Núverandi einkunn 25mA Núverandi - Mettun 25mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SC24-102-R
SC24-102-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 1MH 30A 14.3 OHM SMD
Á lager: 2731 pcs
Sækja: SC24-102-R.pdf
RFQ
SC23-12YWA
SC23-12YWA
Framleiðendur: Kingbright
Lýsing: DISPLAY 590NM YLW NUMERIC 2.3"
Á lager: 20048 pcs
Sækja: SC23-12YWA.pdf
RFQ
Lýsing: FIXED IND 2.2MH 20MA 36.4 OHM
Sækja: SC24-222-R.pdf
Lýsing: FIXED IND 10UH 300MA 150 MOHM
Lýsing: FIXED IND 220UH 80MA 4.51 OHM
SC24-1R0-R
SC24-1R0-R
Lýsing: FIXED IND 1UH 1A 20 MOHM SMD
Sækja: SC24-1R0-R.pdf
SC239DR2G
SC239DR2G
Framleiðendur: AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Lýsing: IC COMPARATOR QUAD 14-SOIC
Sækja:
Lýsing: FIXED IND 22UH 180MA 320 MOHM
Lýsing: FIXED IND 100UH 90MA 1.74 OHM
SC24-2R2-R
SC24-2R2-R
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 800MA 60 MOHM
Sækja: SC24-2R2-R.pdf
SC239DTBR2G
SC239DTBR2G
Lýsing: IC COMPARATOR QUAD 14-TSSOP
Sækja:
Lýsing: FIXED IND 330UH 70MA 8.63 OHM
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by