SC24-2R2-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SC24-2R2-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 2.2UH 800MA 60 MOHM
Gagnablöð: 1.SC24-2R2-R.pdf2.SC24-2R2-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SC24-2R2-R
Hlutanúmer SC24-2R2-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 2.2UH 800MA 60 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5102 pcs Gögn 1.SC24-2R2-R.pdf2.SC24-2R2-R.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.138" W (3.50mm x 3.50mm)
Skjöldur Shielded Röð SC24
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SC24-2R2
SC24-2R2-ND
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 2.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.094" (2.40mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 60MHz
nákvæm lýsing 2.2µH Shielded Inductor 800mA 60 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 60 mOhm Max
Núverandi einkunn 800mA Núverandi - Mettun 800mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SC24-222-R
SC24-222-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 2.2MH 20MA 36.4 OHM
Á lager: 6665 pcs
Sækja: SC24-222-R.pdf
RFQ
SC24-1R0-R
SC24-1R0-R
Lýsing: FIXED IND 1UH 1A 20 MOHM SMD
Á lager: 3269 pcs
Sækja: SC24-1R0-R.pdf
RFQ
Lýsing: FIXED IND 470UH 50MA 9.52 MOHM
Sækja: SC24-471-R.pdf
SC24-4R7-R
SC24-4R7-R
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 600MA 110 MOHM
Sækja: SC24-4R7-R.pdf
Lýsing: FIXED IND 560UH 50MA 10.14 OHM
Lýsing: FIXED IND 22UH 180MA 320 MOHM
Lýsing: FIXED IND 47UH 150MA 640 MOHM
Lýsing: FIXED IND 220UH 80MA 4.51 OHM
Lýsing: FIXED IND 390UH 60MA 9.11 OHM
Lýsing: FIXED IND 1MH 30A 14.3 OHM SMD
Lýsing: FIXED IND 330UH 70MA 8.63 OHM
Lýsing: FIXED IND 1.5MH 25MA 29.9 OHM
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by