SD52-101-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
SD52-101-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SD52-101-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 100UH 390MA 1 OHM SMD
Gagnablöð: SD52-101-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SD52-101-R
Hlutanúmer SD52-101-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 100UH 390MA 1 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 46893 pcs Gögn SD52-101-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.205" L x 0.205" W (5.20mm x 5.20mm)
Skjöldur Shielded Röð SD52
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 513-1826-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 100µH Shielded Wirewound Inductor 390mA 1 Ohm Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1 Ohm
Núverandi einkunn 390mA Núverandi - Mettun 350mA