SD52-151-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
SD52-151-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SD52-151-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 150UH 310MA 1.61 OHM
Gagnablöð: SD52-151-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SD52-151-R
Hlutanúmer SD52-151-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 150UH 310MA 1.61 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 96187 pcs Gögn SD52-151-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.205" L x 0.205" W (5.20mm x 5.20mm)
Skjöldur Shielded Röð SD52
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 150µH Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 150µH Shielded Wirewound Inductor 310mA 1.61 Ohm Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 1.61 Ohm Núverandi einkunn 310mA
Núverandi - Mettun 280mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SD52-3R5-R
SD52-3R5-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 3.5UH 1.73A 50.3 MOHM
Á lager: 120058 pcs
Sækja: SD52-3R5-R.pdf
RFQ
SD52-270-R
SD52-270-R
Lýsing: FIXED IND 27UH 730MA 286.4 MOHM
Á lager: 98274 pcs
Sækja: SD52-270-R.pdf
RFQ
SD51R
SD51R
Framleiðendur: GeneSiC Semiconductor
Lýsing: DIODE SCHOTTKY REV 45V DO5