PBA50F-15-R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA50F-15-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 15V
Gagnablöð: 1.PBA50F-15-R.pdf2.PBA50F-15-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA50F-15-R
Hlutanúmer PBA50F-15-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 15V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1329 pcs Gögn 1.PBA50F-15-R.pdf2.PBA50F-15-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 4.72" L x 1.22" W x 3.23" H (119.9mm x 31.0mm x 82.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Lágmarks hleðsla sem krafist er No
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skilvirkni 83%
nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 15V 3.5A 85 ~ 264 VAC Input Núverandi - Output (Max) 3.5A
Samþykktir CE, cURus, TUV Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PBA50F-15-RV
PBA50F-15-RV
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 15V