PBA50F-15-RV
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA50F-15-RV
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 15V
Gagnablöð: 1.PBA50F-15-RV.pdf2.PBA50F-15-RV.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA50F-15-RV
Hlutanúmer PBA50F-15-RV Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 15V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1146 pcs Gögn 1.PBA50F-15-RV.pdf2.PBA50F-15-RV.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 4.72" L x 1.22" W x 3.23" H (119.9mm x 31.0mm x 82.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 83% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 15V 3.5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 3.5A Samþykktir CE, cURus, TUV