PRGD24150
CrydomCrydom
PRGD24150 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PRGD24150
Framleiðandi / Vörumerki: Crydom
Vörulýsing SSR RELAY SPST-NO 150A 24-280V
Gagnablöð: 1.PRGD24150.pdf2.PRGD24150.pdf3.PRGD24150.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PRGD24150
Hlutanúmer PRGD24150 Framleiðandi Crydom
Lýsing SSR RELAY SPST-NO 150A 24-280V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5324 pcs Gögn 1.PRGD24150.pdf2.PRGD24150.pdf3.PRGD24150.pdf
Spenna - Hlaða 24V ~ 280V Spenna - inntak 3 ~ 15VDC
Uppsagnarstíll Screw Terminal Birgir Tæki Pakki -
Röð PRG Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Hockey Puck Output Tegund AC, Zero Cross
Uppsetningartegund Chassis Mount Hlaða núverandi 150A