PRGD48150
CrydomCrydom
PRGD48150 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PRGD48150
Framleiðandi / Vörumerki: Crydom
Vörulýsing SSR RELAY SPST-NO 150A 48-530V
Gagnablöð: 1.PRGD48150.pdf2.PRGD48150.pdf3.PRGD48150.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PRGD48150
Hlutanúmer PRGD48150 Framleiðandi Crydom
Lýsing SSR RELAY SPST-NO 150A 48-530V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6253 pcs Gögn 1.PRGD48150.pdf2.PRGD48150.pdf3.PRGD48150.pdf
Spenna - Hlaða 48V ~ 530V Spenna - inntak 4 ~ 15VDC
Uppsagnarstíll Screw Terminal Birgir Tæki Pakki -
Röð PRG Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Hockey Puck Output Tegund AC, Zero Cross
Uppsetningartegund Chassis Mount Hlaða núverandi 150A
Hringrás SPST-NO (1 Form A)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PRGA48150-10
PRGA48150-10
Framleiðendur: Crydom
Lýsing: SSR RELAY SPST-NO 150A 48-530V
Á lager: 3364 pcs
Sækja: PRGA48150-10.pdf
RFQ
PRGD48150-10
PRGD48150-10
Framleiðendur: Crydom