EADCS030BA2
Everlight ElectronicsEverlight Electronics
Everlight Electronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: EADCS030BA2
Framleiðandi / Vörumerki: Everlight Electronics
Vörulýsing THRU-HOLE 7-SEGMENT BLU
Gagnablöð: EADCS030BA2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
78 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um EADCS030BA2
Hlutanúmer EADCS030BA2 Framleiðandi Everlight Electronics
Lýsing THRU-HOLE 7-SEGMENT BLU Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 81344 pcs Gögn EADCS030BA2.pdf
Bylgjulengd - hámark 468nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3.3V
Stærð / Mál 0.748" H x 0.398" W x 0.205" D (19.00mm x 10.10mm x 5.20mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 110mW Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-DIP (0.300", 7.62mm), 11 Leads Önnur nöfn D102000073
Fjöldi stafa 1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Millicandela Rating 17.6mcd Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skoða tegund 7-Segment Stafa / alfa stærð 0.30" (7.62mm)
nákvæm lýsing Character LED Display Module Blue 7-Segment 1 Character Common Anode 3.3V 20mA 0.748" H x 0.398" W x 0.205" D (19.00mm x 10.10mm x 5.20mm) 14-DIP (0.300", 7.62mm), 11 Leads Núverandi - Próf 20mA