EADCS030GA2
Everlight ElectronicsEverlight Electronics
Everlight Electronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: EADCS030GA2
Framleiðandi / Vörumerki: Everlight Electronics
Vörulýsing THRU-HOLE 7-SEGMENT GRN
Gagnablöð: EADCS030GA2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
78 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um EADCS030GA2
Hlutanúmer EADCS030GA2 Framleiðandi Everlight Electronics
Lýsing THRU-HOLE 7-SEGMENT GRN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 228637 pcs Gögn EADCS030GA2.pdf
Bylgjulengd - hámark 575nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 2V
Stærð / Mál 0.748" H x 0.398" W x 0.205" D (19.00mm x 10.10mm x 5.20mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 60mW Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-DIP (0.300", 7.62mm), 11 Leads Fjöldi stafa 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Millicandela Rating 4.5mcd
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skoða tegund 7-Segment
Stafa / alfa stærð 0.30" (7.62mm) nákvæm lýsing Character LED Display Module Yellow-Green 7-Segment 1 Character Common Anode 2V 20mA 0.748" H x 0.398" W x 0.205" D (19.00mm x 10.10mm x 5.20mm) 14-DIP (0.300", 7.62mm), 11 Leads
Núverandi - Próf 20mA Common Pin Common Anode