71342LA55PF8
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 71342LA55PF8
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 32K PARALLEL 64TQFP
Gagnablöð: 1.71342LA55PF8.pdf2.71342LA55PF8.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 71342LA55PF8
Hlutanúmer 71342LA55PF8 Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Magn í boði 4738 pcs Gögn 1.71342LA55PF8.pdf2.71342LA55PF8.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Dual Port, Asynchronous Birgir Tæki Pakki 64-TQFP (14x14)
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 64-LQFP Önnur nöfn IDT71342LA55PF8
IDT71342LA55PF8-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Uppsetningartegund Surface Mount