71342LA55PFI
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 71342LA55PFI
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 32K PARALLEL 64TQFP
Gagnablöð: 71342LA55PFI.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 71342LA55PFI
Hlutanúmer 71342LA55PFI Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Magn í boði 3101 pcs Gögn 71342LA55PFI.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Dual Port, Asynchronous Birgir Tæki Pakki 64-TQFP (14x14)
Röð - Pökkun Tray
Pakki / tilfelli 64-LQFP Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)