SSHB10HS-R06330
KEMETKEMET
SSHB10HS-R06330 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SSHB10HS-R06330
Framleiðandi / Vörumerki: KEMET
Vörulýsing CMC 33MH 600MA 2LN TH
Gagnablöð: 1.SSHB10HS-R06330.pdf2.SSHB10HS-R06330.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SSHB10HS-R06330
Hlutanúmer SSHB10HS-R06330 Framleiðandi KEMET
Lýsing CMC 33MH 600MA 2LN TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 39571 pcs Gögn 1.SSHB10HS-R06330.pdf2.SSHB10HS-R06330.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 0.866" L x 0.669" W (22.00mm x 17.00mm) Röð SSHB10HS
Einkunnir - Pakki / tilfelli Vertical, 4 PC Pin
Önnur nöfn 399-17100 Vinnuhitastig -25°C ~ 120°C
Fjöldi lína 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance @ Frequency 33mH @ 10kHz Hæð (hámark) 0.610" (15.50mm)
Sía Tegund - Lögun -
nákvæm lýsing 33mH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Through Hole 600mA DCR 1.17 Ohm DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 1.17 Ohm
Núverandi einkunn (hámark) 600mA Samþykktir -