SSHB10HS-R08160
KEMETKEMET
SSHB10HS-R08160 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SSHB10HS-R08160
Framleiðandi / Vörumerki: KEMET
Vörulýsing CMC 16MH 800MA 2LN TH
Gagnablöð: 1.SSHB10HS-R08160.pdf2.SSHB10HS-R08160.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SSHB10HS-R08160
Hlutanúmer SSHB10HS-R08160 Framleiðandi KEMET
Lýsing CMC 16MH 800MA 2LN TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50836 pcs Gögn 1.SSHB10HS-R08160.pdf2.SSHB10HS-R08160.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 0.866" L x 0.669" W (22.00mm x 17.00mm) Röð SSHB10HS
Einkunnir - Pakki / tilfelli Vertical, 4 PC Pin
Önnur nöfn 399-17102 Vinnuhitastig -25°C ~ 120°C
Fjöldi lína 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance @ Frequency 16mH @ 10kHz Hæð (hámark) 0.610" (15.50mm)
Sía Tegund - Lögun -
nákvæm lýsing 16mH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Through Hole 800mA DCR 580 mOhm DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 580 mOhm
Núverandi einkunn (hámark) 800mA Samþykktir -