SSHB10HS-R30015
KEMETKEMET
SSHB10HS-R30015 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SSHB10HS-R30015
Framleiðandi / Vörumerki: KEMET
Vörulýsing CMC 1.5MH 3A 2LN TH
Gagnablöð: 1.SSHB10HS-R30015.pdf2.SSHB10HS-R30015.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SSHB10HS-R30015
Hlutanúmer SSHB10HS-R30015 Framleiðandi KEMET
Lýsing CMC 1.5MH 3A 2LN TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50588 pcs Gögn 1.SSHB10HS-R30015.pdf2.SSHB10HS-R30015.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 0.866" L x 0.669" W (22.00mm x 17.00mm) Röð SSHB10HS
Einkunnir - Pakki / tilfelli Vertical, 4 PC Pin
Önnur nöfn 399-17108 Vinnuhitastig -25°C ~ 120°C
Fjöldi lína 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance @ Frequency 1.5mH @ 10kHz Hæð (hámark) 0.610" (15.50mm)
Sía Tegund - Lögun -
nákvæm lýsing 1.5mH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Through Hole 3A DCR 60 mOhm DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 60 mOhm
Núverandi einkunn (hámark) 3A Samþykktir -