74ACT11240DBRG4
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74ACT11240DBRG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 24SSOP
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74ACT11240DBRG4
Hlutanúmer 74ACT11240DBRG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 24SSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2956 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 24-SSOP
Röð 74ACT Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 24-SSOP (0.209", 5.30mm Width) Output Tegund 3-State
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi hluta 2
Fjöldi bita á Element 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Logic Type Buffer, Inverting
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type -
nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 24-SSOP Núverandi - Output High, Low 24mA, 24mA