74ACT11240DW
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74ACT11240DW
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 24SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
25 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74ACT11240DW
Hlutanúmer 74ACT11240DW Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 24SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19347 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 24-SOIC
Röð 74ACT Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 24-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-4187-5
74ACT11240DWE4
74ACT11240DWE4-ND
74ACT11240DWG4
74ACT11240DWG4-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi hluta 2 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 24-SOIC
Núverandi - Output High, Low 24mA, 24mA Grunneiningarnúmer 74ACT11240
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
74ACT11139PWR
74ACT11139PWR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC DUAL 2-4 DECOD/DEMUX 16-TSSOP
Á lager: 86903 pcs
Sækja:
RFQ
74ACT11240DWR
74ACT11240DWR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC BUFFER INVERT 5.5V 24SOIC