AMC1100DUB
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AMC1100DUB
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP ISOLATION 100KHZ 8SOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AMC1100DUB
Hlutanúmer AMC1100DUB Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP ISOLATION 100KHZ 8SOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 16899 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 2.7 V ~ 5.5 V Spenna - Innstreymisjöfnun 200µV
Birgir Tæki Pakki 8-SOP Slew Rate -
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SMD, Gull Wing Output Tegund Differential
Önnur nöfn 296-30434-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Isolation Amplifier 1 Circuit Differential 8-SOP Núverandi - Framboð 5.4mA
Núverandi - Output / Channel 20mA Grunneiningarnúmer AMC1100
Magnari Gerð Isolation -3db bandbreidd 100kHz