AMC1100DWVR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AMC1100DWVR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP ISOLATION 100KHZ 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AMC1100DWVR
Hlutanúmer AMC1100DWVR Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP ISOLATION 100KHZ 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 21037 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 2.7 V ~ 5.5 V Spenna - Innstreymisjöfnun 200µV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate -
Röð - Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund Differential
Önnur nöfn 296-46067-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Isolation Amplifier 1 Circuit Differential 8-SOIC Núverandi - Framboð 5.4mA
Núverandi - Output / Channel 20mA Magnari Gerð Isolation
-3db bandbreidd 100kHz