BQ25100AYFPR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BQ25100AYFPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing BQ25100 SINGLE INPUT LINEAR CHAR
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BQ25100AYFPR
Hlutanúmer BQ25100AYFPR Framleiðandi N/A
Lýsing BQ25100 SINGLE INPUT LINEAR CHAR Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 103781 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Hámark) 6.45V Birgir Tæki Pakki 6-DSBGA
Röð - Forritanlegir eiginleikar Current
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 6-XFBGA, DSBGA
Önnur nöfn 296-39929-2
BQ25100AYFPR-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi frumna 1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi -
Núverandi - Hleðsla Constant - Programmable Hleðsla núverandi - Hámark 250mA
Rafhlöðu spenna 4.3V Rafhlaða efnafræði Lithium Ion/Polymer