BQ25100BYFPR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BQ25100BYFPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC LINEAR BATT CHRGR SGL 6DSBGA
  • Skilaboð
Upplýsingar um BQ25100BYFPR
Hlutanúmer BQ25100BYFPR Framleiðandi N/A
Lýsing IC LINEAR BATT CHRGR SGL 6DSBGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 111617 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Hámark) 6.45V Birgir Tæki Pakki 6-DSBGA
Röð - Forritanlegir eiginleikar Current
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 6-XFBGA, DSBGA
Vinnuhitastig -5°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi frumna 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi USB Slysavarnir Over Temperature, Over Voltage, Short Circuit
nákvæm lýsing Charger IC Lithium Ion/Polymer 6-DSBGA Núverandi - Hleðsla Constant - Programmable
Hleðsla núverandi - Hámark 250mA Rafhlöðu spenna 4.284V