CC2400RSU
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CC2400RSU
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC RF TXRX ISM>1GHZ 48-QFN
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
43 pcs
129 pcs
258 pcs
516 pcs
1032 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CC2400RSU
Hlutanúmer CC2400RSU Framleiðandi N/A
Lýsing IC RF TXRX ISM>1GHZ 48-QFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8775 pcs Gögn
Spenna - Framboð 1.6 V ~ 2 V Gerð TxRx Only
Röð - Serial tengi SPI
Viðkvæmni -101dBm RF fjölskyldu / staðal General ISM > 1GHZ
Bókun - Power - Output 0dBm
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 48-QFN
Önnur nöfn 296-32847-5
CC2400RSU-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Modulation FSK, GFSK
Minni Stærð - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tíðni 2.4GHz nákvæm lýsing IC RF TxRx Only General ISM > 1GHZ 2.4GHz 48-QFN
Gögn (Max) 1Mbps Núverandi - Sending 11mA ~ 19mA
Núverandi - Móttaka 24mA