CC2400RSUR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CC2400RSUR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC RF TXRX 2.4GHZ LP 48-QFN
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CC2400RSUR
Hlutanúmer CC2400RSUR Framleiðandi N/A
Lýsing IC RF TXRX 2.4GHZ LP 48-QFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19036 pcs Gögn
Spenna - Framboð 1.6 V ~ 2 V Gerð TxRx Only
Röð - Serial tengi SPI
Viðkvæmni -101dBm RF fjölskyldu / staðal General ISM > 1GHZ
Bókun - Power - Output 0dBm
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 48-QFN
Önnur nöfn 296-21512-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Modulation FSK, GFSK
Minni Stærð - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tíðni 2.4GHz nákvæm lýsing IC RF TxRx Only General ISM > 1GHZ 2.4GHz 48-QFN
Gögn (Max) 1Mbps Núverandi - Sending 11mA ~ 19mA
Núverandi - Móttaka 24mA