LM2575T-15
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM2575T-15
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK 15V 1A TO220-5
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM2575T-15
Hlutanúmer LM2575T-15 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK 15V 1A TO220-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 37518 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 15V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4V Spenna - inntak (hámark) 40V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki TO-220-5 Röð SIMPLE SWITCHER®
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-5
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn *LM2575T-15
LM2575T15
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 52kHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 15V 1 Output 1A TO-220-5 Núverandi - Output 1A
Grunneiningarnúmer LM2575
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM2575T-12G
LM2575T-12G
Framleiðendur: AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Lýsing: IC REG MULT CONFIG INV 12V TO220
Á lager: 37663 pcs
Sækja: LM2575T-12G.pdf
RFQ
LM2575T-15G
LM2575T-15G
Framleiðendur: ON Semiconductor
Lýsing: IC REG MULT CONFIG INV 15V TO220
Á lager: 43635 pcs
Sækja: LM2575T-15G.pdf
RFQ
LM2575T-15/NOPB
LM2575T-15/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG BUCK 15V 1A TO220-5