LM2575T-3.3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM2575T-3.3
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK 3.3V 1A TO220-5
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM2575T-3.3
Hlutanúmer LM2575T-3.3 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK 3.3V 1A TO220-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6649 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 3.3V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4V Spenna - inntak (hámark) 40V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki TO-220-5 Röð SIMPLE SWITCHER®
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-5
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Virka Step-Down
Tíðni - Rofi 52kHz nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 1A TO-220-5
Núverandi - Output 1A Grunneiningarnúmer LM2575
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM2575T-3.3/NOPB
LM2575T-3.3/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG BUCK 3.3V 1A TO220-5
Á lager: 36494 pcs
Sækja:
RFQ
LM2575T-15/NOPB
LM2575T-15/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG BUCK 15V 1A TO220-5
Á lager: 30257 pcs
Sækja:
RFQ
LM2575T-3.3
LM2575T-3.3
Framleiðendur: AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Lýsing: IC REG MULT CONFG INV 3.3V TO220