LM2940CS-15
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM2940CS-15
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LIN 15V 1A DDPAK/TO263-3
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
270 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM2940CS-15
Hlutanúmer LM2940CS-15 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LIN 15V 1A DDPAK/TO263-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 48004 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.8V @ 1A Spenna - Output (mín / fast) 15V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 26V
Birgir Tæki Pakki DDPAK/TO-263-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity, Short Circuit Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA PSRR 64dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 15V 1A DDPAK/TO-263-3
Núverandi - Framboð (Hámark) 15mA Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 1A Control Features -