LM2940CSX-12
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM2940CSX-12
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LIN 12V 1A DDPAK/TO263-3
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM2940CSX-12
Hlutanúmer LM2940CSX-12 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LIN 12V 1A DDPAK/TO263-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 60527 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.8V @ 1A Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 26V
Birgir Tæki Pakki DDPAK/TO-263-3 Röð -
Pakki / tilfelli TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA PSRR 66dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn LM2940CSX-12TR Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 1A DDPAK/TO-263-3 Núverandi - Framboð (Hámark) 15mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA Núverandi - Output 1A